Kuna son gano yadda samfuranmu da ayyukanmu za su iya amfanar kasuwancinku? Haɗa da ƙungiyarmu a yau — muna nan don taimaka muku

Sabbin fasahohi sun kafa sabbin matakai;sabon wurin farawa ya fara sabuwar tafiya! A ranar 7 ga Maris,Taron Buɗe Sabbin Kayayyakin da Mai Rarraba Kauyen Snow Village Cold Chain zai Gabatar a Shekarar 2024an gudanar da babban biki a Changshan, Quzhou. A ƙarƙashin taken "Jagorancin Sabbin Heights", masu rarrabawa daga ko'ina cikin ƙasar Sin sun taru a Changshan don yin haɗin gwiwa don ganin sabbin samfuran sarkar sanyi na ƙauyen Snow da fasahohin zamani.
A matsayin jagoramai samar da kaya ɗayana kabad ɗin sanyaya kayan kasuwanci da kayan kicin a China,Firiji a ƙauyen dusar ƙanƙaraan sadaukar da shi ga masana'antar sanyaya firiji tsawon sama da shekaru ashirin. Tare da tushe mai zurfi a cikinbabban ɓangaren sarkar sanyi na kasuwanciKamfanin ya ci gaba da faɗaɗa kasancewarsa a cikin 'yan shekarun nan. Ta hanyar dabarun kirkire-kirkire na ci gaba, ya cimma haɓaka fasaha da kuma ƙaddamar da samfuran kirkire-kirkire waɗanda suka jawo hankali sosai a cikin masana'antar.
A safiyar ranar 7 ga watan Yuli, masu rarraba kayan agaji na Snow Village sun ziyarci masana'antar don ganin layukan samarwa da ɗakin baje kolin kayayyaki, inda suka shaida ƙarfin ƙarfin kamfanin da kuma ganin nasarorin da suka samu a ci gabanta. A lokacin ziyarar, shugabannin kamfanin sun ba da cikakkun bayanai ga abokan ciniki, inda suka nuna cikakkun hanyoyin samarwa da samfuran baje kolin. Sun kuma gudanar da bincike kan yadda ake kera kayayyaki da kuma yadda ake yin su.zaman horon samfura da zaman tambayoyi da amsoshi, taimaka wa mahalarta su fahimci abubuwan da Snow Village ke bayarwa da kuma shimfida harsashi mai ƙarfi don haɗin gwiwa tsakanin ɓangarorin biyu.
An kafa shi a cikin sadaukarwar ƙwararru,Ƙauyen dusar ƙanƙarata kuduri aniyar zama kamfani mai ma'ana a masana'antar sanyaya kayan kasuwanci. A lokacin taron kolin abokan ciniki na ƙasa da rana, Babban Manaja Li ya bayyana dabarun kamfanin, yana mai bayani dalla-dalla kanKwarewa shida masu mahimmanci: fa'idodin masana'antu, kyawun samfura, tabbatar da inganci, ƙarfin alama, ingancin tallatawa, da kuma kyawun sabis. Ya nuna waɗannan ƙarfin a matsayin tushen fa'idar gasa ta ƙauyen Snow da kuma alkiblar ci gaba a nan gaba, yayin da ya yi alƙawarin yin aiki tare da masu rarrabawa don samun nasara a tsakaninsu.
Wannan taron talla yana nunaJajircewar Ƙauyen Snow don magance buƙatun kasuwata hanyar bayar da ƙarin kayayyaki masu gasa da ƙarfafa fa'idodin alama, yin aiki tare da abokan ciniki don haɓaka nasarar kasuwa tare. A taron, Darakta Wu, Babban Jami'in Fasaha na Snow Village, ya gabatar da taƙaitaccen bayani game da samfura na 2024, yana ba da cikakken bayani game da ƙa'idodin aiwatarwa da nau'ikan samfura don nuna kamfaningasa mai ƙarfi.
A cikin shekaru ashirin da suka gabata, Snow Village ta dage kan jajircewarta ga inganci yayin da take haɓaka ƙirƙira kayayyaki, tana kafa tsarin yanayin sanyi mai cikakken tsari wanda ya ƙunshi tun kafin sanyaya a wuraren samarwa ta hanyar jigilar kaya zuwa wurin adanawa na ƙarshe. Kayayyakin kamfanin sun sami yabo sosai saboda ingancinsu.inganci na musamman, nau'ikan samfura daban-daban, kumasabis na pemium, ba wai kawai samun aminci ga abokan ciniki ba, har ma da gina kyakkyawan suna a kasuwa.
An kammala taron da jawabin taƙaitacce daga bakin Mista Zhu, Shugaban ƙauyen Snow. Ya jaddada cewa ci gaba da wannan aiki, kamfanin zai ci gaba da kare martabar sa.falsafar farko ga abokin cinikia fannin haɓaka samfura, ƙoƙarin haɓaka ingancin samfura da ƙarfafa tasirin alama. Ta hanyar kafa manyan ƙa'idodi da ingancin pemium a matsayin manyan ƙwarewa,Ƙauyen dusar ƙanƙarayana da nufin cimma nasarar samun karɓuwa a kasuwa da kuma ci gaba da haɓaka darajar alama. Kamfanin ya himmatu wajen yin aiki tare da dukkan abokan hulɗa don amfani da damarmaki masu tasowa da kuma samar da makoma mai haske tare.
Kayayyakinmu sun sami takaddun shaida na duniya dangane da aminci, aminci da aiki.