Kuna son gano yadda samfuranmu da ayyukanmu za su iya amfanar kasuwancinku? Haɗa da ƙungiyarmu a yau — muna nan don taimaka muku

Daga ranar 29 ga Mayu zuwa 1 ga Yuni, 2023 HOTELEX An gudanar da bikin baje kolin Otal-otal da Kayan Abinci na Shanghai International a Cibiyar Baje kolin Kasa da Kasa ta Shanghai, wanda hakan ya samar da kusanci tsakanin ilimin abinci, lafiya mai kyau da yawon bude ido, da kuma zuba jari a masana'antu da kirkire-kirkire, da kuma gina sabon wurin masu amfani da kayayyaki don wuraren yawon bude ido.
Kamfanin Xuecun Refrigeration ya gabatar da sabbin kayayyaki da dama kamar kayayyakin sanyaya kayan sanyi, jerin firiji na kicin, jerin kabad na yin oda da kuma jerin injin daskarewa a ƙarƙashin tebur a baje kolin, wanda ya kawo mafita ta sarkar sanyi ta kasuwanci ta tsayawa ɗaya. Wurin baje kolin ya jawo hankalin kwastomomi da yawa don ziyarta da tattaunawa.

Baje kolin na kwanaki 4, wanda ya ƙunshi mutane 400,000m² da kuma kimanin masu baje koli 250,000, ya ƙunshi masu baje koli sama da 3,000 daga China da ƙasashen waje, waɗanda suka ƙunshi nau'ikan abinci da abubuwan sha 12 kamar su marufi na abinci da abin sha, kayan tebur da kuma ikon mallakar kayayyaki, wanda ke gabatar da cikakken abincin da abin sha.
A matsayinta na ƙwararriyar mai ba da sabis na sarkar sanyi ta kasuwanci, Xuecun ta mai da hankali kan filin sarkar sanyi na kasuwanci tsawon shekaru 20. Wannan baje kolin, Xuecun Refrigeration, ya halarci cikin cikakken kayan ado, a Hall 3H, Booth 3B19, don nuna sabbin kayayyaki da nasarorin fasaha na masu sanyaya na Xuecun. An tsara zauren baje kolin Xuecun ta wata sabuwar hanya mai jan hankali, tana mai da hankali kan sassan karimci da abinci, kuma tana nuna hanyoyin magance matsalar sanyi na kasuwanci a cikin yanayi daban-daban a cikin sassan da ke kan wurin.

Baya ga muhimman kayayyakin da ke kan benen nunin, Xuecun kuma yana ba da mafita na musamman na sarkar sanyi don otal-otal da ɗakunan girki. Tare da nau'ikan layukan samfura iri-iri da ƙarfin bincike da haɓakawa, Xuecun yana iya samar wa abokan ciniki samfuran sanyi da aka ƙera bisa ga buƙatun ajiya daban-daban, yana ba da cikakken sabis a cikin bincike da haɓakawa, ƙira, shigarwa da kuma aiwatarwa don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman.

An kafa kamfanin Zhejiang Xuecun Refrigeration Equipment Co., Ltd. a shekara ta 2003, yana da cikakken tsarin haɓaka samfura, masana'antu, tallace-tallace da sabis, bayan shekaru da yawa na ci gaba, ya kafa babban matsayi a masana'antar.
Kamfanin yana bin manufar "inganci da farko, suna da farko" kuma yana ci gaba da gabatar da ƙwararrun ma'aikatan gudanarwa da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru, kuma ya gabatar da yanayin gudanar da harkokin kasuwanci na ƙasashen waje da Italiya da sauran fasahohin sanyaya kayan aiki na zamani. Kamfanin ya wuce "takardar shaidar tsarin ingancin ƙasa da ƙasa na ISO9001" "takardar shaidar tsarin kula da muhalli na IOS4001", yayin da samfuran suka wuce "takardar shaidar ƙasa ta 3C" "takardar shaidar EU CE" da sauran takaddun shaida na tsarin da suka shafi hakan.
A cikin 'yan shekarun nan, sanyayawar Xuecun ta hanyar ci gaba da saka hannun jari a cikin bincike da haɓaka fasaha da layukan samfura masu wadata, ta himmatu wajen samar wa 'yan kasuwa mafita masu inganci na sarkar sanyi a duk faɗin yanki, don kawo wa masu amfani da sabbin ƙwarewar masu amfani da kayayyaki, samfuran injin daskarewa na Xuecun sun shahara a kasuwa.
Kayayyakinmu sun sami takaddun shaida na duniya dangane da aminci, aminci da aiki.