Kuna son gano yadda samfuranmu da ayyukanmu za su iya amfanar kasuwancinku? Haɗa da ƙungiyarmu a yau — muna nan don taimaka muku

Daga ranar 5 zuwa 7 ga Nuwamba, 2024, ƙungiyar Snow Village ta halarci baje kolin GulfHost 2024 da aka gudanar a Cibiyar Kasuwanci ta Duniya ta Dubai. Wannan babban taron ya jawo hankalin masu baje kolin sama da 350 da mahalarta daga ƙasashe sama da 35, tare da sa ran halartar sama da baƙi 25,000. Ana ɗaukar GulfHost a matsayin ɗaya daga cikin manyan abubuwan da suka faru a masana'antar baƙunci da abinci a Gabas ta Tsakiya.
A lokacin baje kolin, kayayyakin da aka baje kolin a Snow Village sun jawo hankali sosai, inda kwastomomi suka yaba da ƙira da aikin kayan aikin. Wannan shiga wannan taron ya ba kamfanin damar yin mu'amala kai tsaye da kwastomomin Gabas ta Tsakiya, fahimtar buƙatun yanki, da kuma shimfida harsashi mai ƙarfi don ƙarin bincike kan kasuwar Gabas ta Tsakiya.

Kayayyakinmu sun sami takaddun shaida na duniya dangane da aminci, aminci da aiki.